Home Home Rikicin Siyasa: An Kona Ofishin Ɓangaren Sanata Barau Jibrin A Jihar Kano

Rikicin Siyasa: An Kona Ofishin Ɓangaren Sanata Barau Jibrin A Jihar Kano

347
0

Wasu matasa sun ƙone wani ɓangare na ofishin sanata Barau Jibrin a Kano, jigo a ɓangaren APC da ya raba gari da ɓangaren gwamnan jihar.

Shaidu sun bayyanawa BBC cewar matasan sun fi 100 da suka abka wa ofishin jam’iyyar.

Wannan na zuwa a yayin da wata kotu a Abuja ta rushe shugabancin ɓangaren gwamna Ganduje tare da tabbatar da jagorancin ɓangaren Shekarau.

Rikicin siyasar APC a Kano na ci gaba da ɗaukar hankali tun bayan gudanar da zaɓen shugabannin jam’iyyar ɓangare biyu, inda wasu ke ganin rabuwar kai a Kano wata babbar ɓaraka ce ga APC.

Leave a Reply